Chi tiết sản phẩm

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU DÒNG ĐIỆN MOXA

Mã sản phẩm :
Liên hệ
Mô tả : BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU DÒNG ĐIỆN MOXA
BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU DÒNG ĐIỆN MOXA
Mã sản phẩm:
NPort 5150A, 1 Port Device Server, EU Plug, 10/100M Ethernet, 3 in 1, DB9 male, 12-48VDC
NPort 5110
EDS-505A, 5-Port Managed Switch, 5 Fast TP ports, -10 to 60°C
EDS-516A-MM-SC
EDS-518A-MM-SC
MGate 5105-MB-EIP-T, 1-port Modbus RTU to EtherNet/IP gateway, -40 to 75°C operating temperature
MGate MB3180, 1 Port Modbus TCP - Serial Comm. Gateway, EU Plug, 3 in 1
SFP-1GLHXLC SFP,  Interface module , 1000BaseLHX, LC connector, 40 km, 0 to 60°C
MDR-60-24 60W/2.5A, 24VDC, with universal 85 to 264 VAC input, -20 to 70 °C
MDR-40-24 40W/1.7A, 24VDC, with universal 85 to 264 VAC input, -20 to 70 °C
PT-7828-R-HV,  24+4G Layer3 Modular Managed Switch, 3 slots for Mega, 1 slot for Giga module, HV
PM-7200-2MSC4TX PT Series Interface Module, 2 multi mode FXports and 4 Fast TP ports
ioLogik E1212
ioLogik E1213
ioLogik E1240-T,  Remote Ethernet I/O, 8AI, 2-port Switch , -40 to 75°C
ioLogik E2214
ioMirror E3210
NPort 5230A,  2 Port Device Server, EU Plug, 10/100M Ethernet, RS- 422/485, Terminal block, 12-48VDC
NPort 5430,  4 Port Device Server, 10/100 Ethernet, RS-422/485, terminal block, 12-48VDC
MGate MB3170,  1 Port Modbus TCP - Serial Comm. Gateway advanced, 3 in 1
MGate MB3280,  2 Port Modbus TCP - Serial Comm. Gateway, EU Plug, 3 in 1
MGate MB3180
IMC-101-M-SC
IMC-21-M-SC
IMC-101-M-ST
IMC-101-S-SC
IMC-21-M-ST
IMC-21-S-SC
IMC-21A-M-SC
IMC-21A-M-ST-T
Bộ nguồn 24VDC NDR-120-24 moxa
EDS-205: 5 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-205A: 5 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-208: 8 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-208A: 8 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2005-ELP: 5 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2005-EL: 5 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2005-EL-T: 5 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2008-ELP: 8 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2008-EL: 8 cổng 10/100baseT(X) RJ45, nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-2008-EL-M-SC: 7 cổng 10/100baseT(X) RJ45 và 1 cổng quang mulitimode SC,  nguồn cấp 12/24/48VDC
EDS-G2005-ELP: 5 cổng 10/100/1000base T(X) RJ45
EDS-G2005-EL: 5 cổng 10/100/1000base T(X) RJ45
EDS-G2005-EL-T: 5 cổng 10/100/1000base T(X) RJ45
 

 

 

 

Đang online: 16 |  Tháng 6844 |  Tổng truy cập: 358181
Hotline tư vấn miễn phí: 0937954968
Hotline

Hỗ trợ0937954968

Zalo
Zalo